Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thủ Dầu Một / P. Hiệp Thành / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Hiệp Thành, Thành Phố Thủ Dầu Một
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà KĐT mới Đông Tăng Long, 5x20m
8.9 tỷ • 100m²
89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Trần Hưng Đạo - Trục đường chính tại TP Phan Thiết
2.8 tỷ • 20.12m²
139.17 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Lạc Đạo

Bán
7
🔥 BÁN NHÀ 1.5 TẦNG – MẶT TIỀN NGŨ HÀNH SƠN – GẦN BIỂN – KIẾN CỐ – ĐẦU TƯ SIÊU LỜI 🔥
7.95 tỷ • 110m²
72.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Bán Lô Thổ Cư Phường Xuân An, Phan Thiết
1.5 tỷ • 100m²
15 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
3
Mua ngay nhà mặt tiền đường Nguyễn Hoàng, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
8.7 tỷ • 55m²
158.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
6
Bán nhà mặt tiền đường Lê Hồng Phong,dt 74m2. Nhà mới xây chưa sử dụng
7 tỷ • 74m²
94.59 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
8
CĂN HỘ MT EASTMARK CITY - 60m2 - GIÁ CHỈ 2.5 TỶ_0919838703
2.5 tỷ • 60m²
41.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
8
BÁN MẶT TIỀN LÊ ĐỨC THỌ, P. 13, Q. GÒ VẤP, TP.HCM
10.2 tỷ • 71m²
143.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14