Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thủ Dầu Một / P. Phú Hòa / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Phú Hòa, Thành Phố Thủ Dầu Một
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà đường Trần Thủ Độ, KDC phường 5, Vị Thanh
1.05 tỷ • 112.5m²
9.33 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. V

Bán
* **SIÊU PHẨM! 🏠 NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN PHẠM ĐÌNH HỔ, VIEW BIỂN! 🌊**
7 tỷ • 87.5m²
80 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
Nhà mặt tiền 3 tầng mặt tiền đường Bà Triệu, Quy Nhơn
5.6 tỷ • 60m²
93.33 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Lê Hồng Phong

Bán
7
Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills – P5-00.11: Cơ Hội Đầu Tư Vàng Tại Gò Vấp
11.7 tỷ • 156m²
75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
7
BÁN NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 2 LẦU TÂN CỔ ĐIỂN - KDC HÓA AN - BIÊN HÒA
3.7 tỷ • 72m²
51.39 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An

Bán
3
Bán đất
1.75 tỷ • 145m²
12.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
7
BÁN NHÀ MỚI XÂY GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 1 TRẦN VĨNH KIẾT, AN BÌNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.69 tỷ • 52.5m²
51.24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
5
NHÀ MỚI MÊ LỬNG ĐỐI DIỆN BỆNH VIỆN TỈNH PHAN THIẾT
1.55 tỷ • 103m²
15.05 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm