Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thủ Dầu Một / P. Hoà Phú / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Hoà Phú, Thành Phố Thủ Dầu Một
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Lỗ chứng khoán 4 tỷ rưỡi cần bán gấp căn nhà trung tâm Long Biên
7.2 tỷ • 45m²
160 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Bồ Đề

Bán
5
Săn ngay nhà mặt tiền đường vi trí đắc địa dễ dàng buôn bán
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
2
BÁN NHÀ HẺM 78 ĐỒ LƯƠNG – PHƯỜNG 11 – VŨNG TÀU
2.2 tỷ • 98m²
22.45 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
Bán nhà
4.75 tỷ • 92m²
51.63 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
Cơ hội tốt để sỡ hữu lô đất mặt tiền đường Mai Chí Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 100m²
60 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
Nhà Hẻm 793 Trần Xuân Soạn, P Tân Hưng, Quận 7
2.25 tỷ • 22m²
102.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Hưng

Bán
9
Cần Bán Nhà Tại Bát Khối Long Biên, 5 Tầng Mặt Tiền Đẹp Full Nội Thất
6.25 tỷ • 35m²
178.57 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
10
Nhà 01 trệt 01 lầu hẻm Nguyễn Minh Đường, P. 4, Tân An
2.7 tỷ • 114m²
23.68 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4