Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thủ Dầu Một / P. Phú Tân / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Phú Tân, Thành Phố Thủ Dầu Một
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà gác lở còn mới hẻm cạn Thành Thái, Thành phố biển Quy Nhơn.
1.7 tỷ • 52m²
32.69 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
3
Bán lô đất trung tâm Phan Thiết
1.75 tỷ • 100m²
17.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
2
Bán đất đất phường Long Tâm, TP. Bà Rịa
1.65 tỷ • 80m²
20.63 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
BÁN NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN TRẦN THỊ LÝ, PHƯỜNG GHỀNH RÁNG – QUY NHƠN
3.4 tỷ • 52m²
65.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
Bán Đất Sổ Đỏ Chính Chủ - Thôn Thượng Đông Dư (Đất Đấu Giá)
8.08 tỷ • 80.8m²
100 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
6
🏡 **BÁN NHÀ MỚI 100% TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG**
4.15 tỷ • 42m²
98.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
🔥 CHÀO BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN – KHÁI TÂY 2 🔥
3.05 tỷ • 82m²
37.2 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
4
Bán Căn Shophouse Khu Cityland Gò Vấp – Diện Tích 81m2, Mặt Tiền Đường, Giá Chỉ 9.2 Tỷ!
9.2 tỷ • 81m²
113.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10