Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thủ Dầu Một / P. Phú Cường / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Phú Cường, Thành Phố Thủ Dầu Một
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Mua ngay nhà đẹp giá rẻ gần bến xe trung tâm Đà Nẵng
3 tỷ • 70m²
42.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
2
Cần bán ngôi nhà
6.7 tỷ • 125m²
53.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
7
Bán Nhanh Căn Homestay Đang Kinh Doanh - Xuân An, Phan Thiết
4.5 tỷ • 253m²
17.79 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An
Bán
10
Bán căn hộ 2PN MT Eastmark City, 73m², tầng trung view sông, giá 2,95 tỷ bao giấy tờ, tiện ích cao cấp: hồ bơi, gym, BBQ, sát Khu công nghệ cao.
2.95 tỷ • 73m²
40.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Bán Nhà Vila 2 Tầng Mặt Tiền Kinh doanh Thiên Thai - Phường An Tây, Thuận Hoá, TP Huế
2.98 tỷ • 133m²
22.41 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. An Tây

Bán
4
🔥 Cơ Hội Sở Hữu Nhà Kiểu Nhật-Victory Chỉ 18.6 Tỷ Tại Khu Vực Đáng Mơ Ước Valora Kikyo!
18.6 tỷ • 162m²
114.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
Bán nhanh lô đất KDC Tân Đức, Đức Hoà, Long An
1.55 tỷ • 125m²
12.4 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Đức Hòa Hạ

Bán
3
Lô đất ngay trung tâm phường Thủy Đường, TP. Thuỷ Nguyên
2.8 tỷ • 67.8m²
41.3 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường