Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thủ Dầu Một / P. Phú Lợi / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Phú Lợi, Thành Phố Thủ Dầu Một
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà Đẹp Ngõ 229 Miếu Hai Xã, Lê Chân, Hải Phòng
2.7 tỷ • 46m²
58.67 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Dư Hàng

Bán
3
Nhà 1 Trệt 1 Lầu - Tam Phước, Long Điền - 2 Tỷ 3
2.3 tỷ • 89m²
25.84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
6
Căn biệt thự đẹp giá rẻ gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 150m²
73.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
8
Bán nhà mới 1 trệt 2 lầu (full nội thất), trục chính khu dân cư Sông Ông Nhiêu
5.3 tỷ • 55m²
96.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Chính chủ cần bán gấp nhà phố Trần Đại Nghĩa, trung tâm quận Hai Bà Trưng - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!
42.5 tỷ • 136m²
312.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
3
🔥 ĐẤT MẶT TIỀN CAO HỒNG LÃNH – 100M2 – ĐƯỜNG 10M5 – KINH DOANH ĐỈNH 🔥
5.8 tỷ • 100m²
58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
4
🔥 ĐẤT BÙI THIỆN NGỘ – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 7M5 – GIÁ 6.35 TỶ! 🔥
6.35 tỷ • 100m²
63.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
KẸT TIỀN CẦN BÁN GẤP MIẾNG ĐẤT ĐỒI 1.8HA
1 tr. • 1.8 ha
0 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Tân, Tt. Tân Nghĩa