Tin bán
Siêu phẩm 4 tầng ôtô đỗ cửa DT 76M ( 4 x 19 ) đường 22 phường Linh Đông, TP Thủ Đức
Giá
7.9 tỷ
Diện tích
76m²
Đơn giá
103.95 tr./m²
Thông tin mô tả
Nhà chủ tâm huyết xây dựng rất chắc chắn phong cách hiện đại gồm có 1 trệt 3 lầu + 4PN 6WC phòng khách bếp rất rộng đẹp + bang công đón gió thoáng mát , xe hơi 7 chỗ ngủ trong nhà
Nhà vị trí trung tâm muông vàng tiện ích
Pháp lý chuẩn sổ HỒNG riêng hoàng công đủ
Chỉ 7,9 tỷ TL Chính chủ
Liên hệ: 0356033046
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3360
Ngày đăng tin
05/04/2026 11:07
Ngày cập nhật
05/04/2026 11:07
Có thể bạn quan tâm

Bán
Nhà trệt Lê Văn Bì, An Thới, Bình Thủy
3.55 tỷ • 112m²
31.7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
9
Cần bán gấp shophouse Dragon Village Quận 9: DT 6x15m, 1 trệt 2 lầu, giá chỉ 5.8 tỷ, hỗ trợ vay NH
5.8 tỷ • 90m²
64.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Bán đất biệt thự + tặng nhà P. Tân Hiệp, Biên Hoà, Đồng Nai
4.95 tỷ • 158.5m²
31.23 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
5
Bán gấp đất THỔ CƯ đường Duy Tân (gần cổng chào Bảo Vinh), tổng diện tích 173.5 m2
1.19 tỷ • 173.5m²
6.86 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, P. Bảo Vinh
Bán
5
Cho thuê căn Shophouse MT Eastmark City 11tr
11 tr. • 120m²
0.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Bán đất 2 mặt tiền đường 66 Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, Quận 2
203 tỷ • 1015m²
200 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền

Bán
5
Biệt thự mini mặt tiền đường Nguyễn Du, phường Dĩ An, TP. Dĩ An
15.5 tỷ • 180m²
86.11 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
2
Chào bán lô đất tại Thôn Hầu - Phường Hoàng Lâm - TP. Thủy Nguyên
1.4 tỷ • 62m²
22.58 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoàng Lâm
Bạn đang xem nội dung tin "Siêu phẩm 4 tầng ôtô đỗ cửa DT 76M ( 4 x 19 ) đường 22 phường Linh Đông, TP Thủ Đức" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3360. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.