Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thủ Dầu Một / P. Định Hoà / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Định Hoà, Thành Phố Thủ Dầu Một
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Chính chủ gửi bán nhà Phước Long B 3,75 tỷ
3.75 tỷ • 36m²
104.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
6
🔥🔥Nhà mặt tiền đường nhựa phường Thái Hòa, Tân Uyên, Bình Dương
3 tỷ • 104m²
28.85 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Thái Hòa

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG ĐÚC BTCT - HẺM XE HƠI - 1/ LŨY BÁN BÍCH - PHÚ THỌ HÒA - GIÁ NHỈNH 7 TỶ
7 tỷ • 85.5m²
81.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Phú Thọ Hòa
Bán
2
Cần bán bán biệt thự The Maris - Vũng Tàu - 400m2, giá chỉ từ 38 tỷ, nhà thô liên hệ xem nhà
38 tỷ • 400m²
95 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
3
Nhà 3 TẦNG Sau Lưng Khu Đô Thị Vĩnh Điềm Trung, Tp. NHA TRANG
3.2 tỷ • 89m²
35.96 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
6
Cơ hội sỡ hữu ngay biệt thự 2 mặt tiền khu Nam Hoà Xuân, TP. Đà Nẵng
7.65 tỷ • 167m²
45.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
5
Bán hoặc cho thuê nhà trệt mới 2 mặt tiền trước sau đường Trần Nam Phú, An Khánh, Ninh Kiều, TPCT
8.4 tỷ • 105m²
80 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
🏠 **CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG** 🏠
5.9 tỷ • 60m²
98.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc