Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thủ Dầu Một / P. Phú Mỹ / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Phú Mỹ, Thành Phố Thủ Dầu Một
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🍁🍁Bán nền đẹp đường nhựa đường 13 KDC 135 Thị Trấn Bến Lức
2.7 tỷ • 100m²
27 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, Tt. Bến Lức

Bán
5
Bán căn nhà phường Bình Hưng - TP. Phan Thiết
1.19 tỷ • 54m²
22.04 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng

Bán
6
Căn hộ chung cư diện tích 47,85m2 NewTown Diamond Đà Nẵng
3.73 tỷ • 47.85m²
77.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
Cần Bán Nhà 3 Tầng Siêu Đẹp Sau Sân Vận Động Hà Lầm
2.85 tỷ • 59.1m²
48.22 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Lầm

Bán
3
BÁN ĐẤT KHU ĐÔ THỊ SENTOSA – VỊ TRÍ VÀNG ĐẦU TƯ & AN CƯ
3.3 tỷ • 120m²
27.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
6
NHÀ ĐẸP GÒ VẤP – HẺM XE HƠI THÔNG – QUANG TRUNG – PHƯỜNG 8, GÒ VẤP
7.9 tỷ • 78m²
101.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
6
Nhà mới Mỹ Tho – 1 tỷ 670 triệu!
1.67 tỷ • 190.8m²
8.75 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Đạo Thạnh

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 1 lầu, 2PN 2WC, đường 22 Phước Long B, Thủ Đức, hẻm xe hơi, giá 5.6 tỷ
5.6 tỷ • 51m²
109.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B