Tin bán
CẦN BÁN ĐẤT KHU ĐÔ THỊ 7B – ĐIỆN NGỌC, ĐIỆN BÀN, QUẢNG NAM
Giá
2.25 tỷ
Diện tích
125m²
Đơn giá
18 tr./m²
Thông tin mô tả
✨Vị trí đẹp – Tiềm năng sinh lời cao✨
Diện tích: 125m2, Ngang 5m, dài 25m – Tài lộc, phong thủy tốt
Đường nhựa 7.5m, vỉa hè rộng 5m mỗi bên – Giao thông thuận lợi
Cách biển chỉ 1km, gần trường học quốc tế, khu dân cư hiện hữu sầm uất
Khu vực phát triển nhanh, tiện ích đầy đủ, thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài
➡ Giá tốt – Sổ đỏ chính chủ – Hỗ trợ thủ tục nhanh gọn
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Điện Ngọc, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1892
Ngày đăng tin
01/05/2025 14:14
Ngày cập nhật
01/05/2025 14:14
Bất động sản tương tự cùng khu vực

Bán
3
BÁN ĐẤT KHU ĐÔ THỊ SENTOSA – VỊ TRÍ VÀNG ĐẦU TƯ & AN CƯ
3.3 tỷ • 120m²
27.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
BÁN LÔ ĐẤT ĐIỆN PHONG – GIÁ TỐT CHO NHÀ ĐẦU TƯ!
350 tr. • 100m²
3.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
5
BÁN LÔ GÓC KHU PHỐ CHỢ ĐIỆN NAM BẮC – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT!
1.35 tỷ • 63m²
21.43 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 100m²
21.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
BÁN LÔ BIỆT THỰ KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 85m²
25.29 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
ĐẤT KHU ĐÔ THỊ SENTOSA – GIÁ TỐT!
2.5 tỷ • 135m²
18.52 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
2.15 tỷ • 85m²
25.29 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 100m²
21.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
🏡 Chỉ còn 05 căn nhà phố đẹp mới 100% đối diện Đại học Luật, P. Hiệp Bình Chánh
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
6
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN KHỐI, GÒ VẤP – Ô TÔ VÀO TẬN NHÀ – GIÁ CHỈ 4,2 TỶ
4.2 tỷ • 26.6m²
157.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
6
Mua ngay nhà 3 tầng mặt tiền gần đường Thăng Long, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
5.75 tỷ • 100m²
57.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, LÝ TƯỞNG KINH DOANH KHÁCH SẠN
36.5 tỷ • 306m²
119.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT BỜ QUAN 9 – 100m2 – GIÁ 6,X TỶ 🔥
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
4
HÀNG HIẾM VỪA RỘNG, VỪA CỰC DÀI TẠI ĐƯỜNG B THÔN 3 CƯ ÊBUR
2.15 tỷ • 239.1m²
8.99 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
4
NHÀ TRỆT LẦU ĐƯỜNG SỐ 2 KDC CỬU LONG, P. LONG HOÀ , BÌNH THUỶ, TP. CẦN THƠ
3.69 tỷ • 56m²
65.89 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Hòa

Bán
3
Lô đất mặt tiền Bế Văn Đàn, Hội An – 93m2 – 2 tỷ xx
2.4 tỷ • 93m²
25.81 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Hội An, P. Thanh Hà
Bạn đang xem nội dung tin "CẦN BÁN ĐẤT KHU ĐÔ THỊ 7B – ĐIỆN NGỌC, ĐIỆN BÀN, QUẢNG NAM" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1892. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.