Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Huyện Phú Ninh, Tỉnh Quảng Nam
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
6
Độc quyền 100 căn hộ MT Eastmark City giá tốt nhất 1-2-3PN
3.6 tỷ • 95m²
37.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
Bán đất mặt tiền Võ Thị Sáu - phường 2 - Vũng Tàu
45 tỷ • 316m²
142.41 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH TRƯỜNG SA - THÔNG LÊ VĂN SỸ
15.79 tỷ • 60m²
263.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 13

Bán
Bán nhà trung tâm Đà Nẵng
3.35 tỷ • 100m²
33.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
3
Bán nhanh lô đất KDC Tân Đức, Đức Hoà, Long An
1.55 tỷ • 125m²
12.4 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Đức Hòa Hạ

Bán
4
NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN PHẠM HỮU KÍNH - 103m2 - 9PN - 10WC
16 tỷ • 103m²
155.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
Chính chủ bán đất nền dự án Bách Khoa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9 – Sổ riêng, giá 55 triệu/m2
16.72 tỷ • 304m²
55 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
8
Bán nhà mới 1 trệt 2 lầu (full nội thất), trục chính khu dân cư Sông Ông Nhiêu
5.3 tỷ • 55m²
96.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường