Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam Đàn / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tam Đàn, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Cần bán lô TDC 30/4 đường Phan Thanh Giản
3.5 tỷ • 90.4m²
38.72 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Toàn

Bán
8
Bán Nhà Đường Xóm Giữa, Ấp 6, Tân Nhựt, Bình Chánh, TP.HCM - 2 Sổ Hồng, Thu Nhập 13 Triệu/tháng, Giá 5.5 Tỷ
5.5 tỷ • 174m²
31.61 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Nhựt

Bán
3
Nhà Thạnh Xuân 43, Quận 12
3.95 tỷ • 60m²
65.83 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
3
Cần bán 2 Lô đất ODT ở TT Ngô Mây, Phù Cát
799 tr. • 126m²
6.34 tr./m²
Bình Định, H. Phù Cát, Tt. Ngô Mây

Bán
3
Cơ hội tốt nhất để sỡ hữu ngay nhà đẹp ở khu phố Tây An Thượng, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 34m²
147.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
BÁN ĐẤT TẶNG DÃY TRỌ 4.5x15.5 CN 68m2 - NGÂN HÀNG CHO VAY 4,5 TỶ - GIÁ BÁN 5,190 TỶ
5.19 tỷ • 68m²
76.32 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
Bán nhà 1/ Nam Cao, P. Tân Phú, Quận 9, TP. Thủ Đức.
7.1 tỷ • 200m²
35.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tân Phú

Bán
4
Đất thổ thuộc phường 3, TP. Tân An, Long An
870 tr. • 90.1m²
9.66 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 3