Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / Tt. Phú Thịnh / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Phú Thịnh, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà trung tâm đà nẵng
3.48 tỷ • 64m²
54.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thạch Thang

Bán
NHÀ 5 TẦNG - HẺM RỘNG - SÁT MẶT TIỀN - XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH, P25, BÌNH THẠNH
5.85 tỷ • 39m²
150 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
4
Bán nhà KDC Chợ Đêm Hoà Lân, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An
3.9 tỷ • 60m²
65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
7
CẦN BÁN NHÀ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỘ CHÁNH MÔN A NGAY TRUNG TÂM TẠI PHƯỜNG 4 TP TÂY NINH
3.95 tỷ • 234m²
16.88 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 4

Bán
3
Lô đất thổ cư đường số 4 khu Tái Định Cư Đồng Tâm, Phường 6, Tp Tân An, Long An
2.5 tỷ • 90m²
27.78 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
4
Đất hẻm ô tô đường Trần Văn Ngà, TP. Tân An
890 tr. • 150.3m²
5.92 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi

Bán
6
CHỦ CẦN RA NHANH CĂN NHÀ PHƯỜNG PHÚ TRINH - ĐƯỜNG CAO HÀNH
2.75 tỷ • 118m²
23.31 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
5
Nhà 3PN Gần Trường Trần Văn Quan, Long Điền, 2.4 Tỷ
2.4 tỷ • 60m²
40 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền