Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam Đại / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tam Đại, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Chuyển Giao Toàn Bộ Nhà Xưởng và Tài Sản Tại Xã An Viễn, Trảng Bom
38 tỷ • 0.85 ha
4.47 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn

Bán
6
Bán nhà sổ hồng riêng 1 Trệt 2 Lầu Huỳnh Văn Nghệ, P12, GV
2.15 tỷ • 14m²
153.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12
Bán
6
Độc quyền 100 căn hộ MT Eastmark City giá tốt nhất 1-2-3PN
3.6 tỷ • 95m²
37.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Bất động sản Long Biên – Bán đất Cự Khối – 60m2 – 4.95tỷ.
4.95 tỷ • 60m²
82.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
4
NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN PHẠM HỮU KÍNH - 103m2 - 9PN - 10WC
16 tỷ • 103m²
155.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
4
Bán Nền Góc 2 Mặt Tiền Đường D7, KDC An Thiên Lý, 149m2, Giá 75 Triệu/m2 - Đầu Tư Lý Tưởng
11.1 tỷ • 149m²
74.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
3
Lô đất Bê Tông Hoà Phước – 119m2 – 1 tỷ 150
1.15 tỷ • 119m²
9.66 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
6
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 1 LẦU - MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUÂN THUỶ - KHU DÂN CƯ HỒNG PHÁT - THÀNH PHỐ CẦN THƠ - FULL NỘI THẤT CAO CẤP
7.19 tỷ • 108m²
66.57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình