Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam Dân / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tam Dân, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ - QUẬN HẢI AN, HẢI PHÒNG
1.5 tỷ • 56.5m²
26.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 2

Bán
3
Nhà 1 trệt 1 lầu Tân Hiệp 17, Tân Uyên, Bình Dương
2.3 tỷ • 63m²
36.51 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING - SHOPHOUSE THE RAINBOWS 💎
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Bình

Bán
9
NHÀ ĐẸP - HẺM 6M - VỊ TRÍ VIP - GIÁP QUẬN 1, QUẬN 3 - TIỆN KD - SÁT MT PHAN ĐĂNG LƯU - P.4
9.2 tỷ • 37m²
248.65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 4

Bán
4
Bán lô đất (7x17) KDC An Thiên Lý, đường Dương Đình Hội, Phước Long B, TP. Thủ Đức (Q9)
7.9 tỷ • 119m²
66.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
6
Giảm giá 100tr. Nhà Thuận Giao 03, Thuận An, Bình Dương
2.55 tỷ • 81.8m²
31.17 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
2
Bán Nhà Mới Xây Chất Lượng Cao - 2 Căn 2 Tầng, Khu Ẩm Thực Tổ 1, Phường Quang Trung, TP. Hà Giang
2.4 tỷ • 80m²
30 tr./m²
Hà Giang, Tp. Hà Giang, P. Quang Trung

Bán
9
NHÀ ĐẸP GÓC 2 MT HẺM 112 HOÀNG QUỐC VIỆT - NINH KIỀU
4.2 tỷ • 60m²
69.98 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình