Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam Dân / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tam Dân, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Căn nhà đẹp trệt lửng nhiều công năng & tiện ích phường Trảng Dài, Biên Hoà, Đồng Nai
2.49 tỷ • 100m²
24.9 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
Lô Góc đường Bê Tông 4m – Gần Bến Xe Đức Long – Ngang 7m
1.65 tỷ • 120m²
13.75 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
7
Bán nhanh Shophouse MT Eastmark | Vị trí đắc địa | Giá 6,8 tỷ | Kinh doanh ngay!
6.8 tỷ • 130m²
52.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Bán gấp lô đất mặt tiền hồ Thuỷ Điện Sông Hinh
1.63 tỷ • 0.54245 ha
0.3 tr./m²
Phú Yên, H. Sông Hinh, X. Đức Bình Đông

Bán
Bán Nhà 4 Tầng đường Huỳnh Thúc Kháng, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
7.5 tỷ • 50m²
150 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Nam Dương

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp + dãy nhà trọ có dòng tiền tốt gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
13 tỷ • 181m²
71.82 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
Siêu phẩm giới hạn: Sky Villa & Sky Mansion - Sở hữu lâu dài ngay trung tâm Đà Lạt
3 tỷ • 50m²
60 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 1

Bán
4
Bán nhà cấp 4 mới xây hẻm Thái Thị Nhạn, phường An Thới, quận Bình Thủy, Cần Thơ
2.25 tỷ • 98.2m²
22.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới