Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam Lộc / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tam Lộc, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ PHONG NẪM - PHAN THIẾT
1.09 tỷ • 73m²
14.93 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
5
Bán nhà mới 1 trệt 1 Lầu ngay ngã 3 Cửu Long, Bình Hòa, Tp. Thuận An
3.39 tỷ • 63m²
53.81 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
5
Bán lô đất gần bên KĐT Mỹ Gia thuộc thôn Thái Thông 1 xã Vĩnh Thái giá 2.750 tỷ
2.75 tỷ • 99.5m²
27.64 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
3
Nhà 1 trệt 1 lầu Tân Hiệp 17, Tân Uyên, Bình Dương
2.3 tỷ • 63m²
36.51 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
Đất Thành Phố Mới Bình Dương
5 tỷ • 277.65m²
18.01 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú

Bán
2
Nhà cấp 4, Đông Hoà, Dĩ An
3.9 tỷ • 137m²
28.47 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa
Bán
3
Hàng Hiếm Khu Vip Kề Sân Bay Hẻm Xe, Đường Cửu Long 90m2 Giá 19 tỷ
18.6 tỷ • 90m²
206.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
4
🔥🔥ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ NHẤT KHU IDICO 1, TP TÂN AN
2.55 tỷ • 72m²
35.42 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6