Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam Thái / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tam Thái, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Chính chủ gửi bán nhà Phố Centatana Điền Phúc Thành 7x20 xây hoàn thiện 12.5 tỷ
12.5 tỷ • 140m²
89.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
7
Cần bán căn gấp nhà trước tết 1 trệt 2 lầu An Phú, Thuận An, Bình Dương
2.05 tỷ • 68m²
30.15 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
12
Bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Phạm Hùng Hòa Xuân Cẩm Lệ
6.6 tỷ • 107m²
61.68 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHAN VĂN TRỊ – KHUÊ TRUNG – CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG
5.7 tỷ • 99m²
57.58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
6
Lô đất vuông vức, cao ráo, tiềm năng sinh lời cực tốt và giá cực kì rẻ
650 tr. • 1000m²
0.65 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, X. Bình Lộc

Bán
Đất Mặt Tiền Nguyễn Thành Phương - Thống Nhất phường Trấn Biên
6.2 tỷ • 70m²
88.57 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
6
CHỦ GỘP QUÁ RỒI, GIÁ NÀO CŨNG BÁN - NHÀ DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
3.2 tỷ • 71m²
45.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
4
🎯 SIÊU HOT - LÔ GÓC TẶNG NHÀ CẤP 4 GÁC LỬNG - GẦN BIỂN SƠN TRÀ 🏡
3.15 tỷ • 83.2m²
37.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang