Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam Đại / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tam Đại, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà mặt tiền đường 59 phường 14 Gò Vấp
10.2 tỷ • 100.8m²
101.19 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
3
Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Công Trứ, Hai Bà Trưng - 38m2, 4 Tầng, Mặt Tiền 2.6m, Giá 25.9 Tỷ
25.9 tỷ • 38m²
681.58 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
7
💥 BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - ĐƯỜNG 7M ĐÀO SƯ TÍCH- DIỆN TÍCH 171.1M2 - GẦN MEGA MARKET ĐANG XÂY 💥
11.2 tỷ • 171m²
65.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
6
GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU VIP VÕ THỊ SÁU - HỒ TRI TÂN - P. LONG TOÀN - TP BÀ RỊA
12 tỷ • 627m²
19.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Toàn

Bán
3
QUÁ HIẾM – BÁN ĐẤT SÁT KCN PHƯỚC ĐÔNG, ẤP 4, BẦU ĐỒN, GÒ DẦU – GIÁ QUÁ RẺ
420 tr. • 140m²
3 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Bàu Đồn

Bán
6
Bán Đất Nhà Vườn 600m2 – Gần Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Đầu Tư Tách 5 Lô Cực Đẹp
4.5 tỷ • 616m²
7.31 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Điện Bàn Bắc
Bán
Chính Chủ gửi bán nhà đường Nguyễn Duy Trinh Long Trường Thủ Đức
5.2 tỷ • 94m²
55.32 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
BÁN NHÀ 4 TẦNG ĐẸP – XE HƠI VÀO NHÀ – GẦN MẶT TIỀN PHẠM VĂN CHIÊU - P16 - GV
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16