Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / Tt. Phú Thịnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Phú Thịnh, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐỐI DIỆN KHU RESORT Marriott Resort Ngũ Hành Sơn
3.3 tỷ • 100m²
33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
Bán nhà 107/ Quang Trung, P.10, Gò Vấp
3.05 tỷ • 28m²
108.93 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
7
NHÀ MỚI 100% – 1 TRỆT 1 LẦU – GẦN CHỢ PHÚ THỌ – TRẢNG DÀI – BIÊN HÒA
4.2 tỷ • 145m²
28.97 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
9
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ AN HẢI ĐÔNG 1 – GẦN NGUYỄN VĂN THOẠI – CÁCH BIỂN MỸ KHÊ 500M
10.8 tỷ • 96m²
112.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
4
Bán nhà khu Thái Dương, Phường 6, Tp Tân An
3 tỷ • 72m²
41.67 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
3
Lô đất mặt tiền Bế Văn Đàn, Hội An – 93m2 – 2 tỷ xx
2.4 tỷ • 93m²
25.81 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Hội An, P. Thanh Hà

Bán
2
Bán Nhà 50m2 Gần Nhổn, 2 Tầng, 2 Phòng Ngủ, Giá Chỉ 1 Tỷ - Cách Đại Học Công Nghiệp 5 Phút
1.05 tỷ • 48m²
21.88 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
7 lô F0 _ Mỹ Đức, An Lão
550 tr. • 60m²
9.17 tr./m²
Hải Phòng, H. An Lão, X. Mỹ Đức