Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam Lộc / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tam Lộc, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà 3 tầng mới hoàn thiện tại ngã tư Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
3.6 tỷ • 68m²
52.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
8
Bán Nhà Đường Xóm Giữa, Ấp 6, Tân Nhựt, Bình Chánh, TP.HCM - 2 Sổ Hồng, Thu Nhập 13 Triệu/tháng, Giá 5.5 Tỷ
5.5 tỷ • 174m²
31.61 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Nhựt

Bán
3
Chính Chủ ủy quyền bán gấp lô đất tại Thị Trấn Tân Phong
1 tỷ • 100m²
10 tr./m²
Thanh Hóa, H. Quảng Xương, Tt. Tân Phong

Bán
5
HOÀNG SA QUẬN 3 - 63M2 (4.5x14) VUÔNG A4 - 4 TẦNG BTCT - HẺM THÔNG SÁT MẶT TIỀN
11.9 tỷ • 63m²
188.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 14

Bán
5
Nhà hẻm Nguyễn Trung Trực, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An
4.1 tỷ • 73m²
56.16 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
9
NHÀ ĐẸP GIÁ TỐT – NGAY TRUNG TÂM AN KHÁNH, NINH KIỀU
2.59 tỷ • 45m²
57.56 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
SIÊU PHẨM CĂN HỘ 5 TẦNG - KIỆT PHAN TỨ - DOANH THU 110TR/THÁNG
19.3 tỷ • 122m²
158.2 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
Lô đất Lỗ Giáng, Hòa Xuân – 115m2 – Giá 3 tỷ 400
3.4 tỷ • 115m²
29.57 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân