Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam Phước / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tam Phước, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà 2 tầng hẻm Đồng Nai, TP. Nha Trang
1.2 tỷ • 30m²
40 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
6
Độc quyền các căn MT Eastmark City tốt nhất (1PN-2,5ty)(2PN-3,1ty) (3PN-4ty) LH: 0919838703
2.5 tỷ • 65m²
38.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
8
Nhà gần BV Phương Châu, chợ Bà Bộ, ĐH Y Dược TP CẦN THƠ
2.55 tỷ • 43m²
59.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
Nhà đường Cô Giang,hẻm thông Lê đình Dương, bên hông quận Hải Châu
5 tỷ • 55m²
90.91 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
5
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA TRẦN NGUYÊN ĐÁN - TP GIA NGHĨA, ĐẮK NÔNG
1.25 tỷ • 240m²
5.21 tr./m²
Đắk Nông, Tp. Gia Nghĩa, P. Nghĩa Phú

Bán
Bán Đất Sổ Đỏ Chính Chủ - Thôn Thượng Đông Dư (Đất Đấu Giá).
8.08 tỷ • 80.8m²
100 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
8
Nhà đẹp 2 tầng mái Thái. Gần gói 6 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang
3 tỷ • 90m²
33.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
3
BÁN LÔ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ DUẨN, TP. PHAN THIẾT
5.5 tỷ • 120m²
45.83 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm