Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam An / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tam An, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
45M2 (NGANG 5M) HOÀI THANH, QUẬN 8, GIÁ CHỈ 4.9 TỶ
4.9 tỷ • 45m²
108.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 14

Bán
5
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh - Diện Tích 97.2m2, Giá Chỉ 10.1 Tỷ!
10.1 tỷ • 97m²
104.12 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 04

Bán
5
Bán Nhà mới đẹp đường Lương Văn Can, P2, Trung Tâm Vũng Tàu
4.75 tỷ • 47.2m²
100.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
4
BÁN ĐẤT HẺM 444 ĐƯỜNG TRẦN PHÚ, VŨNG TÀU
5.65 tỷ • 130.8m²
43.2 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 5

Bán
5
Bán nhà mới đẹp 1 trệt 2 lầu, hẻm ô tô, đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.3, TP Vũng Tàu
5.65 tỷ • 62.2m²
90.84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
6
Bán đất tặng kho cách đường ĐT743B chỉ 100m P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
4.9 tỷ • 206m²
23.79 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Lô đất KDC Phong Nam – 120m2 – giá 2,1 tỷ
2.1 tỷ • 120m²
17.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu
Bán
10
Bán căn hộ 2PN MT Eastmark City, 73m², tầng trung view sông, giá 2,95 tỷ bao giấy tờ, tiện ích cao cấp: hồ bơi, gym, BBQ, sát Khu công nghệ cao.
2.95 tỷ • 73m²
40.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường