Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam Lãnh / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tam Lãnh, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
Đỗ Nhuận, Cv Hòa Bình, 82m2, Tầng 4, 2 ngủ, 2vs, sửa được 3 ngủ, thang bộ, chung cư 6 tầng, giá 3.65 tỷ
3.65 tỷ • 82m²
44.51 tr./m²
Hà Nội, Q. Bắc Từ Liêm, P. Tây Tựu

Bán
7
BÁN NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 2 LẦU TÂN CỔ ĐIỂN - KDC HÓA AN - BIÊN HÒA
3.7 tỷ • 72m²
51.39 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An

Bán
10
Nhà 3 mê
4.85 tỷ • 57m²
85.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thạch Thang

Bán
4
BÁN LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN - ĐƯỜNG SỐ 10, KHU GREEN CITY
5.1 tỷ • 144m²
35.42 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
6
Cần bán 2 lô đất diện tích đều 90m2, gần sân bay Gia Bình
1.95 tỷ • 90m²
21.67 tr./m²
Bắc Ninh, H. Lương Tài, X. Tân Lãng

Bán
3
NHÀ VƯỜN 2 MẶT TIỀN HẺM XE TẢI THÔNG, 78 ĐÔ LƯƠNG, P11, VŨNG TÀU
4.8 tỷ • 177m²
27.12 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
2
💎 CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀO BẤT ĐỘNG SẢN KINH DOANH TẠI QUẬN TRUNG TÂM - GIÁ TRỊ TĂNG 5X!
60 tỷ • 310m²
193.55 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3

Bán
4
Nhà cấp 4 gác lửng Bình Nhâm giáp Lái Thiêu
2.7 tỷ • 62m²
43.55 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Nhâm