Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam Thành / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tam Thành, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
🏡 BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN – HÒA CƯỜNG, HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG
8.6 tỷ • 65m²
132.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
4
BÁN NHÀ GÓC MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VIỆT HỒNG - Q. NINH KIỀU, - TP . CẦN THƠ
18 tỷ • 121m²
148.76 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Thới Bình

Bán
Bán biệt thự mặt tiền đường Nguyễn An Ninh, P4, TP Vị Thanh
3.9 tỷ • 210m²
18.57 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Iv

Bán
7
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ 2 TẦNG DT 73M, NGAY ĐƯỜNG NGUYỄN DUY TRINH, CHỈ 4.65TỶ TL PHƯỜNG LONG TRƯỜNG, TP THỦ ĐỨC
4.65 tỷ • 73m²
63.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Cơ hội sỡ hữu căn biệt thự đẹp mặt tiền gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
12.2 tỷ • 150m²
81.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
8
Thanh lý căn nhà sổ sẵn sổ hồng công chứng trong ngày
2.1 tỷ • 70m²
30 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
6
Mua ngay căn biệt thự đẹp ở khu Nam Việt Á, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
23 tỷ • 300m²
76.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh - Diện Tích 97.2m2, Giá Chỉ 10.1 Tỷ!
10.1 tỷ • 97m²
104.12 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 04