Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phú Ninh / X. Tam Thái / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tam Thái, Huyện Phú Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà chợ góc Đại Phú Gia, Quy Nhơn, Bình Định
3.6 tỷ • 63m²
57.14 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT THỔ CƯ TẠI XÃ CỔ BÌ, BÌNH GIANG, HẢI DƯƠNG
1.7 tỷ • 139.3m²
12.2 tr./m²
Hải Dương, H. Bình Giang, X. Cổ Bì

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ 1PN + Diện Tích 65m2 Giá 2,55 Tỷ Đã Vat
2.55 tỷ • 65m²
39.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Chính chủ bán nhà mặt tiền 9m khu Centana Điền Phúc Thành – Sổ hồng riêng, giá tốt 7.1 tỷ
7.1 tỷ • 80m²
88.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Cần bán đất khu phức hợp ,dịch vụ thương mại , phường hòa Khánh nam quận liên chiểu, tp Đà Nẵng
4.54 tr. • 84.4m²
0.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Nam

Bán
2
Bán đất mặt tiền hương lộ 9, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
1.9 tỷ • 140m²
13.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Tân Bình

Bán
4
Chính chủ bán 200m2 thổ cư tại Nhơn Thạnh Trung, TP Tân An
850 tr. • 200m²
4.25 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Nhơn Thạnh Trung

Bán
2
🔥 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ C4 – MẶT TIỀN ĐƯỜNG 5M5 – SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG 🔥
4.95 tỷ • 92m²
53.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc