Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / X. Điện Hòa / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Điện Hòa, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
* **SIÊU PHẨM! 🏠 NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN PHẠM ĐÌNH HỔ, VIEW BIỂN! 🌊**
7 tỷ • 87.5m²
80 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
GIẢM 200TR, BÁN RẺ NHÀ 3 TẦNG – 2 MẶT KIỆT – KIỆT CÙ CHÍNH LAN
2.78 tỷ • 47.5m²
58.53 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
3
Bán căn góc CT6 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang
2.05 tỷ • 69m²
29.71 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
3
BÁN NHANH NHÀ 2 MÊ ĐÚC - ĐƯỜNG 7.5m - KHU SINH THÁI HOÀ XUÂN, CẨM LỆ
4.25 tỷ • 100m²
42.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Nhà Cấp 4 Phú Thạnh, Nhơn trạch
1 tỷ • 96m²
10.42 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Thạnh

Bán
12
NHÀ 2 TẦNG 2 MẶT TIỀN SÁT CHỢ HOÀ THỌ TÂY- CẨM LỆ - ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 80m²
41.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Tây

Bán
2
Bán nhà 1 Trệt Lầu Gần Chợ Bình Chuẩn A,Tp. Thuận An
2.4 tỷ • 52.5m²
45.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG PHAN HUY CHÚ, KHU Á CHÂU, PHƯỜNG VŨNG TÀU, TPHCM
11.5 tỷ • 97m²
118.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2