Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / P. Điện Thắng Bắc / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Phường Điện Thắng Bắc, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Nhà lầu 1 trệt sổ riêng thổ cư thuộc khu Thiện Tân - Trảng Dài Giá chỉ 2 tỷ 350tr
2.35 tỷ • 100m²
23.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
Bán Nhà mặt tiền 30/4, P. 11, TP. Vũng Tàu
6.3 tỷ • 89m²
70.79 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
2
Bán nhà cấp 4 MT hẻm 25 Nguyễn Hữu Cảnh - P. Thắng Nhất
5.85 tỷ • 92.6m²
63.17 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
3
Mua ngay nhà đẹp giá rẻ gần biển Thanh Bình, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
3.15 tỷ • 31m²
101.61 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thuận Phước

Bán
5
Bán nhà MT kinh doanh đường ĐT 743B, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An
3.55 tỷ • 89.2m²
39.8 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
12
Cần bán gấp nhà hẻm Phú Nông, Vĩnh Ngọc, Nha Trang. - DT: 235m2 (ngang 5m nở hậu), - Hướng Nam - DTXD: 190m2 kết hợp 4 phòng trọ cao cấp thu nhập full 9tr/ tháng. - Nhà xây dựng kiên cố, thiết bị hiện đại, Full nội thất mới 100%
4.25 tỷ • 235m²
18.09 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
10
BÁN NHÀ HẺM NƠ TRANG LONG - 53M² - 2 TẦNG - GIÁ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 53m²
105.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 12

Bán
8
TÔI CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ SẴN THUẬN AN BD ( Trả trước 400tr có thể nhận nhà )
1.85 tỷ • 67.5m²
27.41 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú