Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / P. Điện Thắng Bắc / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Điện Thắng Bắc, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🏡 Bán nhà kiệt ô tô Sơn Trà, Đà Nẵng – Nhà mới, vào ở ngay!
3.35 tỷ • 61m²
54.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
3
CĂN HỘ 2PN - 2WC, 77m2, MỚI BÀN GIAO, GIÁ CỰC TỐT TRƯỚC TẾT
2.5 tỷ • 77m²
32.47 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
Nhà 1 Trệt 1 Lửng thổ cư mặt tiền đường Bêtông. Tại Ấp 3 - xã Tân Bửu - Bến Lức
1.85 tỷ • 100m²
18.5 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Tân Bửu

Bán
5
Bán nhà mới đẹp 1 trệt 2 lầu, hẻm ô tô, đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.3, TP Vũng Tàu
5.65 tỷ • 62.2m²
90.84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ Thủ THiêm Dragon Quận 2 DT 93m2 TK 3PN giá 6 Tỷ
6 tỷ • 93m²
64.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN HÒA HẢI, NGŨ HÀNH SƠN - VỊ TRÍ VÀNG, GIÁ TRỊ BỀN VỮNG! 💰
3.45 tỷ • 105m²
32.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
Chủ gửi bán 682m2 đất mặt tiền đường nhựa tại Đá Bạc, Châu Đức
1.79 tỷ • 682m²
2.62 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Châu Đức, X. Đá Bạc

Bán
4
GIÁ CHỈ 15.3TR/M2 – DÃY NHÀ TRỌ 189M2 – 13 PHÒNG THU NHẬP SẴN 12TR/THÁNG
2.9 tỷ • 189m²
15.34 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa