Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / X. Điện Tiến / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Điện Tiến, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Chính chủ gửi bán nhà Phước Long B 3,75 tỷ
3.75 tỷ • 36m²
104.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
9
BÁN NHÀ TRỆT, 2 LẦU ĐƯỜNG B3 KDC 91B, AN KHÁNH, NINH KIỀU , CT
4.35 tỷ • 60m²
72.5 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
2
Lô Đất SHR Xã Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai
2.2 tỷ • 147m²
14.97 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Thiền

Bán
4
BÁN NHÀ RỘNG - X. PHONG NẪM - TP. PHAN THIẾT
790 tr. • 65m²
12.15 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
12
Bán Đất Kèm Nhà Ấp 6, Tân Nhựt, Bình Chánh, TP.HCM – Diện Tích 140m2, Giá 6.5 Tỷ
6.5 tr. • 140m²
0.05 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Nhựt

Bán
4
Đất Thành Phố Mới Bình Dương
5 tỷ • 277.65m²
18.01 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú

Bán
4
Bán nhà P/lô Chùa Láng, 45m2, 5T, hơn 11 tỷ, có GARA Ô TÔ
11.9 tỷ • 45m²
264.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Đống Đa, P. Thịnh Quang

Bán
7
NHÀ MỚI 1 LẦU HIỆN ĐẠI ĐƯỜNG Ô TÔ - ẤP 1, TRUNG AN, MỸ THO, TIỀN GIANG
1.75 tỷ • 80m²
21.88 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Trung An