Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / X. Điện Thọ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Điện Thọ, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
7.2 TỶ – NHÀ 4 TẦNG BTCT – HXH THÔNG – KHU PHAN XÍCH LONG – CÔ GIANG PHÚ NHUẬN
7.2 tỷ • 30m²
240 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 2

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 2 – KHU CẦU 2 ĐỒNG GIA VIÊN – PHƯỜNG ĐỐNG ĐA – TP. QUY NHƠN
2.55 tỷ • 42.7m²
59.72 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
6
🔥 ĐẤT KDC BÁ TÙNG – HÒA QUÝ – GIÁ CHỈ 4 TỶ! 🔥
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
2
BÁN NHÀ 2 TẦNG KIỆT Ô TÔ LƯƠNG VĂN CAN – THUẬN HÓA, TP. HUẾ
4.1 tỷ • 135m²
30.37 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. An Cựu

Bán
3
Bán nhà mặt tiền Khu Ghềnh Ráng trung tâm thành phố Quy Nhơn
4 tỷ • 80m²
50 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
4
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG BIỂN VÕ NGUYÊN GIÁP – ĐÀ NẴNG
24.5 tỷ • 156m²
157.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
🏡🏡 Bán nhà phường Tam Hiệp - Biên Hoà - Đồng Nai
3.4 tỷ • 69.3m²
49.06 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
3
Bán Nhà Mặt Đường Phương Canh 40m2, 6 Tầng, Gara Ô Tô, Thang Máy, Giá Chỉ 8.5 Tỷ
8.5 tỷ • 40m²
212.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh