Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / X. Điện Phước / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Điện Phước, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🌟CĂN NHÀ ĐƯỜNG 13M KHU TĐC VĨNH HIỆP NHA TRANG
3.55 tỷ • 120m²
29.58 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp
Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán B9.3 MT Eastmark City 2.6 tỷ 65m2
2.6 tỷ • 65m²
40 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
NHÀ HXH TRÁNH PHÚ NHUẬN - LVS & HVB - 3 TẦNG NỞ HẬU - DÒNG TIỀN SẴN 12 TRIỆU/THÁNG. CHỈ 6 TỶ
6 tỷ • 145m²
41.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 13

Bán
3
🔥 ĐẤT PHAN KHÔI – HÒA XUÂN – GIÁ CHỈ 4.79 TỶ, CƠ HỘI TỐT! 🔥
4.79 tỷ • 100m²
47.9 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
2
Bán nhà Hẻm 25 Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, Vũng Tàu
3.2 tỷ • 50m²
64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
3
Bán đất mặt tiền đường bê tông 6m thông
1.7 tỷ • 195m²
8.72 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
5
NHÀ DÒNG TIỀN QUAN NHÂN - KINH DOANH CCMN - 60M2 - 7 TẦNG - 19.8 TỶ
19.8 tỷ • 60m²
330 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Nhân Chính

Bán
7
💥 Nhà 3 tầng, Đường Số 10 Hiệp Bình Phước - Thủ Đức
6.49 tỷ • 84m²
77.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước