Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / P. Vĩnh Điện / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Vĩnh Điện, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Tôi cần bán nền đất thổ cư sát mặt tiền đường lớn
3.25 tỷ • 126m²
25.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Kiên

Bán
4
Mua ngay nhà đẹp giá rẻ gần đường Điện Biên Phủ và đường Lê Độ, TP. Đà Nẵng
4.25 tỷ • 53m²
80.19 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Chính Gián

Bán
2
BÁN NHÀ HẺM XE TẢI TRẦN THỊ HÈ 68m2 – TRỆT LỬNG KIÊN CỐ – CHỈ 2.690 TỶ
2.69 tỷ • 68m²
39.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành

Bán
2
1 LÔ DUY NHẤT đất vườn đường 5m Thạnh Hòa, Bến Lức
645 tr. • 501.5m²
1.29 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Hòa

Bán
6
Nhà 2 Tầng Mới - Kiệt 595 Trần Cao Vân, Thanh Khê
2.55 tỷ • 50m²
51 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
7
Bán Nhà mới xây Gạch Cái Nai Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
1.68 tỷ • 64m²
26.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
🔥 2 LÔ LIỀN KỀ TRẦN QUỐC HOÀN – NGANG 10M – VỊ TRÍ ĐẸP KHU VEN BIỂN! 🔥
31.5 tỷ • 225m²
140 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
2 lô đất liền kề mặt tiền đan ấp 9, Lương Hoà, Bến Lức, Long An
800 tr. • 110m²
7.27 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Lương Hòa