Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / P. Điện Thắng Nam / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Điện Thắng Nam, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG, P4, TPVT
11.7 tỷ • 131.6m²
88.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
3
🌺🌺🌺 Đất phù hợp làm nhà vườn thuộc mặt tiền đường nhựa DT 614 việt an hiệp đức.
1.05 tỷ • 1500m²
0.7 tr./m²
Quảng Nam, H. Hiệp Đức, X. Bình Lâm
Bán
3
Hàng Hiếm Khu Vip Kề Sân Bay Hẻm Xe, Đường Cửu Long 90m2 Giá 19 tỷ
18.6 tỷ • 90m²
206.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
2
HẺM XE TẢI 10M, CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ VĂN SỸ 100M – THU NHẬP 600TR – CHỈ HƠN 12 ĐỒNG
12.5 tỷ • 46m²
271.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 12

Bán
5
Nhà 1 trệt 1 lầu đường Cái Môn xã Mỹ Trà, Cao Lãnh - cách cầu Quãng Khánh 100m
2.9 tỷ • 165m²
17.58 tr./m²
Đồng Tháp, Tp. Cao Lãnh, X. Mỹ Trà

Bán
5
NGỢP BANK CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐÀO DUY TÙNG TRUNG TÂM PHAN THIẾT
4 tỷ • 135.5m²
29.52 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
3
Mua ngay nhà đẹp giá rẻ gần biển Thanh Bình, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
3.15 tỷ • 31m²
101.61 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thuận Phước

Bán
3
Bán nhà mặt tiền kinh doanh buôn bán ngay chợ KP 6, P. Tân Biên, Biên Hoà
4.9 tỷ • 186m²
26.34 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên