Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / X. Điện Hồng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Điện Hồng, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
3
🔥 BÁN BIỆT THỰ KHU COMPOUND LOUIS GARDEN - PHÚ HỮU, QUẬN 9 - VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT!
12 tỷ • 105m²
114.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Ngõ 331 Đ. Bát Khối -Long Biên: DT 36m2 – Giá 5.95 tỷ (nhà xây mới 5 tầng).
5.95 tỷ • 36m²
165.28 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
8
CHỈ 1,850 TỶ – SỞ HỮU NGAY 2 CĂN NHÀ LẦU SIÊU RẺ TẠI TÂN HÒA
1.85 tỷ • 82m²
22.56 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hòa

Bán
2
NỀN 150M2 ĐƯỜNG PHẠM HỮU LẦU, PHƯỜNG AN THỚI, BÌNH THỦY, CẦN THƠ
3.9 tỷ • 150m²
26 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
5
Chính chủ cần bán lô đất vườn giá rẻ để lấy vốn làm ăn
285 tr. • 1000m²
0.29 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Ngọc Định

Bán
3
Lô góc 2 mặt tiền ngay trung tâm Tp Nha Trang
1.29 tỷ • 44.4m²
29.05 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Ngọc Hiệp
Bán
5
🔥 BÁN CĂN HỘ THỦ THIÊM DRAGON - QUẬN 2 - GIÁ TỐT, NHIỀU LỰA CHỌN!
2.9 tỷ • 48.5m²
59.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
6
🔥 SIÊU PHẨM 669M2 LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – SÁT BIỂN – CƠ HỘI VÀNG ĐẦU TƯ 🔥
56 tỷ • 669m²
83.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ