Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / P. Điện Thắng Trung / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Phường Điện Thắng Trung, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🔥 HÀ ĐÔNG – P. ĐIỆN BÀN BẮC, TP ĐÀ NẴNG ( CÁCH NAM KỲ KHỞI NGHĨA 600M)
1.55 tỷ • 123m²
12.6 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
3
Bán căn hộ Hưng Ngân Garden, Quận 12 - Giá chỉ 1,8 tỷ
1.8 tỷ • 68m²
26.47 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
4
NHÀ CẤP 4 ĐẸP MẶT TIỀN NHỰA VIEW HỒ VĂN THÁNH – PHAN THIẾT, BÌNH THUẬN
2.39 tỷ • 80m²
29.88 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Hài

Bán
5
HÀNG THƠM VỊ TRÍ TRUNG TÂM VÍP NGAY EMART PHAN VĂN TRỊ - KHU HIẾM HÀNG ĐỂ BÁN
3.58 tỷ • 25.5m²
140.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5

Bán
6
BÁN NHÀ 3 TẦNG NGÕ 28 CAO XANH THÔNG NGÕ 20 CAO XANH
3.3 tỷ • 82m²
40.24 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Xanh

Bán
3
Cơ hội tốt để sỡ hữu lô đất mặt tiền đường Mai Chí Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 100m²
60 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
2
Đất mặt tiền đẹp. Thuận lợi kinh doanh, mở quán, cho thuê nhà xưởng. Làm nhà dân cư. Gọi 0985.001.035 gặp chị Hoa
2.5 tỷ • 181m²
13.81 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Khương

Bán
6
🏘 Bán nhà 3 tầng ( Căn góc khe thoáng ) - Ngõ 9 Cao Thắng, Hạ Long
2.55 tỷ • 47.7m²
53.46 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Xanh