Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / X. Điện Phước / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Điện Phước, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Đất bán
9.5 tỷ • 120m²
79.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
6
Bán căn hộ 2PN ngay chợ Biên Hoà, Bờ kè Nguyễn Văn Trị
1.4 tỷ • 62m²
22.58 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trung Dũng

Bán
6
400TRIỆU NHẬN NHÀ NHÀ ĐẸP GIÁ MỀM ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH
1.85 tỷ • 70m²
26.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Lô đất Lỗ Giáng, Hòa Xuân – 115m2 – Giá 3 tỷ 400
3.4 tỷ • 115m²
29.57 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
8
Căn hộ chung cư 2PN diện tích 69,56m2 dự án FPT Plaza 4 Đà Nẵng
2.1 tỷ • 69.56m²
30.19 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải
Bán
3
Bán Nhà Quận 11 – 12 Phòng Ngủ, Giá Tốt, Thương Lượng!
25 tỷ • 212m²
117.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 06

Bán
2
BÁN NHÀ HẺM 78 ĐỒ LƯƠNG – PHƯỜNG 11 – VŨNG TÀU
2.2 tỷ • 98m²
22.45 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
Mặt tiền kinh doanh lộ nhựa lớn gần UB Xã Phú Thịnh, Tam Bình, Vĩnh Long
380 tr. • 162m²
2.35 tr./m²
Vĩnh Long, H. Tam Bình, X. Phú Thịnh