Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / P. Vĩnh Điện / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Phường Vĩnh Điện, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán Biệt thư góc 2 mặt tiền (1 trệt ,2 lầu) đường Hùng Vương - trung tâm TP Bà Rịa
6 tỷ • 200m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
5
DVCC BÁN NHÀ TRUNG TÂM PHƯỜNG 1, VŨNG TÀU
3.9 tỷ • 52.5m²
74.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 1

Bán
10
SIÊU PHẨM TOÀ CĂN HỘ PHỐ TÂN THÁI 4 - DÒNG TIỀN SẴN - PHÁP LÝ CHUẨN - CHỐT NGAY KẺO LỠ
9.8 tỷ • 75m²
130.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
12
Nhà 2 Tầng - Tiên Sơn 17 – Full nội Thất – 70m2 – 7,x tỷ
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
2
Bán gấp căn nhà tại Nguyễn Thị Bảy, P.6, TP. Tân An
3.9 tỷ • 123.8m²
31.5 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
3
ECOLIFE SIGNATURE – CĂN HỘ THƯƠNG MẠI CHUẨN XANH QUỐC TẾ EDGE + 78m2 + 2PN
2.5 tỷ • 78m²
32.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Nam

Bán
5
BÁN NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT – GẦN CHỢ NỔI CÁI RĂNG
1.65 tỷ • 38.7m²
42.64 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
3
Bán căn góc CT6 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang
2.05 tỷ • 69m²
29.71 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc