Nhà đất bán / Quảng Nam / Tx. Điện Bàn / P. Điện Thắng Nam / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Phường Điện Thắng Nam, Thị Xã Điện Bàn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Cần bán nhà gác lửng đường nhựa 9m thuộc xã Long Phước, TP. Bà Rịa
2.1 tỷ • 180m²
11.67 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Long Phước

Bán
5
BÁN NHÀ 4 TẦNG ĐƯỜNG VÕ THỊ NHỜ, 487 HUỲNH TẤN PHÁT - PHƯỜNG TÂN THUẬN ĐÔNG - QUẬN 7
8.8 tỷ • 68m²
129.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
4
Nhà Thạch Bàn, Long Biên 50m2, 6 tầng, giá 11.8 tỷ thương 6 TẦNG XÂY MỚI THANG MÁY FULL NỘI THẤT
11.8 tỷ • 50m²
236 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
3
Sỡ hữu ngay lô đất ở kiệt ô tô gần đường Hoàng Văn Thái, Q.Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
2.6 tỷ • 140m²
18.57 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Nam

Bán
3
BÁN DÃY TRỌ 7 PHÒNG TRỤC CHÍNH KDC 30 THẠNH MỸ - LÊ BÌNH - Q. CÁI RĂNG - TP CẦN THƠ
3.2 tỷ • 137m²
23.36 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
3
Lô đất đường 7,5m – Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Hòa Xuân – 3 tỷ xx
3.99 tỷ • 120m²
33.25 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Bán nhà gấp chính chủ về quê lập nghiệp, công chứng trong ngày giá yêu thương
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Bán đất mặt tiền Cao tốc Mỹ phước Tân Vạn, An Phú, Thuận An
5.7 tỷ • 188m²
30.32 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú