Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Tiên Phước / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Huyện Tiên Phước, Tỉnh Quảng Nam
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà đẹp quốc lộ 13 Hiệp Bình Phước, giá 6,7 tỷ ( H914)
6.7 tỷ • 55m²
121.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
5
Bán gấp lô đất thổ cư ba mẹ cho lúc ra riêng 180m2 giá rẻ Tại Thống Nhất
582 tr. • 180m²
3.23 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 2

Bán
9
🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU THỔ CƯ – KDC THIỆN TÂN, GIÁP TRẢNG DÀI
2.68 tỷ • 95m²
28.21 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Thiện Tân

Bán
8
Cắt Lỗ Bán Nhanh Lô Đất Phú Trung - Vĩnh Thạnh
1.3 tỷ • 108.3m²
11.99 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
2
1 LÔ DUY NHẤT đất vườn đường 5m Thạnh Hòa, Bến Lức
645 tr. • 501.5m²
1.29 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Hòa

Bán
3
Bán lô đất đẹp trung tâm thành phố Nha Trang xây ở ổn định
1.59 tỷ • 40.8m²
38.97 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
5
Nhà Vườn Tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai
1.45 tỷ • 1150m²
1.26 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu

Bán
4
NHÀ 2 MẶT TIỀN HẺM XE HƠI LÊ VĂN QUỚI
5.3 tỷ • 76m²
69.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hoà A