Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Tiên Phước / X. Tiên Sơn / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tiên Sơn, Huyện Tiên Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Đất & nhà vườn nghỉ dưỡng ven sông Sài Gòn, Bình Mỹ, Củ Chi
36 tỷ • 4387m²
8.21 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Củ Chi, X. Bình Mỹ

Bán
2
Đất thổ cư mặt tiền nhựa Nguyễn Văn Linh - nội bộ Lê Duẩn, phường Phú Tài - Phan Thiết
3.6 tỷ • 80m²
45 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
4
Cần bán nền thổ cư ấp 4 xã Long Khê, Cần Đước
1.5 tỷ • 126.4m²
11.87 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Long Khê

Bán
8
Siêu phẩm DÒNG TIỀN – Trung Tâm TP, cảnh Sân Bay – Tòa nhà 4 – giá chỉ 17,8 tỷ
17.8 tỷ • 99m²
179.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
7
NHÀ MỚI XÂY 2 TẦNG SÁT CHỢ ĐẦM, TTTP NHA TRANG
2.4 tỷ • 30m²
80 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vạn Thạnh

Bán
3
Lô GÓC – Kiều Sơn Đen – gần Phạm Hùng – 176m2
5.4 tỷ • 176m²
30.68 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
Bán nhanh lô góc Diên An , gần trường tiểu học Diên An 2 - DT: 75m
1.42 tỷ • 75m²
18.93 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
7
Bán nhà xây tâm huyết Vĩnh Thạnh - Phường Tây Nha Trang
3.2 tỷ • 103m²
31.07 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh