Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Tiên Phước / X. Tiên Cảnh / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tiên Cảnh, Huyện Tiên Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
NGANG GIÁ ĐẤT THÔI QUÝ VỊ ƠI - LÊN SÓNG NHÀ 53M ĐÚC 1 LẦU KHU PHÂN LÔ GẦN TRƯỜNG TÂN SƠN
47.5 tỷ • 58.8m²
807.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
5
Cora Tower Đà Nẵng – biểu tượng của phong cách sống hiện đại và tinh tế giữa lòng thành phố biển.
3.5 tỷ • 72.19m²
48.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
Siêu Phẩm Đầu Tư - Cặp Dãy Trọ mới xây dựng khu tái định cư KCN Becamex Bàu Bàng
4.14 tỷ • 300m²
13.79 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, Tt. Lai Uyên

Bán
4
Giá bán 2 Tỷ 350 tr Rẻ Nhất Bình Chuẩn
2.35 tỷ • 56m²
41.96 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
5
Nhà Mới Đón Tết 2025 – Mua Nhà Lộc Lớn, Sống Hạnh Phúc! 🌼🌼🌼
950 tr. • 80m²
11.88 tr./m²
Trà Vinh, Tp. Trà Vinh, P. 9

Bán
3
LÔ GÓC KHUÊ MỸ ĐÔNG – VŨ MỘNG NGUYÊN
20.5 tỷ • 146m²
140.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ
Bán
Siêu phẩm Estella Heights 3PN, Sổ hồng riêng – View nội khu, giá tốt nhất thị trường!
18 tỷ • 150m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
Bán nhà 1/ Bế Văn Đàn, TP. Thuận An 3 Tỷ
3 tỷ • 115m²
26.09 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Nhâm