Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Tiên Phước / X. Tiên Phong / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tiên Phong, Huyện Tiên Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ HẺM 183 LƯU CHÍ HIẾU, P10, TPVT
4.35 tỷ • 81m²
53.7 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
5
Chính chủ cần bán lô đất vườn giá rẻ để lấy vốn làm ăn
285 tr. • 1000m²
0.29 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Ngọc Định

Bán
6
NHÀ ĐẸP GÒ VẤP – HẺM XE HƠI THÔNG – QUANG TRUNG – PHƯỜNG 8, GÒ VẤP
7.9 tỷ • 78m²
101.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
3
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ COOPMART, VŨNG TÀU
2.9 tỷ • 97m²
29.9 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
4
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH – CHỢ DUY HÒA, TP. BMT
4.5 tỷ • 128.3m²
35.07 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Khánh Xuân

Bán
4
Nhà Đẹp P3, Gò Vấp - Ngang 5m, Gía Chỉ 7.4 Tỷ, Chưa Qua Đầu Tư
7.4 tỷ • 72m²
102.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3

Bán
6
Mua ngay nhà đẹp 3 tầng gần đường Đinh Tiên Hoàng, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 93m²
64.52 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thanh Bình

Bán
2
Bán nhà đất thổ cư – Đông Dư – Gia Lâm
4.6 tỷ • 30m²
153.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư