Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Tiên Phước / X. Tiên Hà / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tiên Hà, Huyện Tiên Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ SỔ RIÊNG TẠI PHÚ TRINH, PHAN THIẾT
1.2 tỷ • 78m²
15.38 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
2
Bán Nhà Đường Ba Cu, Phường Vũng Tàu, Tp Hồ Chí Minh
5 tỷ • 53.6m²
93.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
7
VILLA HOMESTAY MẶT TIỀN QUỐC LỘ 55 - BÌNH CHÂU - XUYÊN MỘC - BRVT
6.75 tỷ • 650m²
10.38 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Xuyên Mộc, X. Bình Châu

Bán
5
Lô đất ngay uỷ ban Xã Diên Tân, trường tiểu học, trạm y tế, Hồ Láng Nhớt, Hồ Cây Sung
1.25 tỷ • 548m²
2.28 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Tân

Bán
5
🏠 **BÁN NHÀ MẶT TIỀN KIỆT HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG** 🌊
2.45 tỷ • 60m²
40.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
Bán 2 lô đất liền kề mặt tiền nhựa Nguyễn Quang Đại Phường 5, Tp. Tân An
1.45 tỷ • 81.7m²
17.75 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
2
5 Lô Đất Sổ Riêng Vừa Ra Lò, Giá Đầu Phường Tân Hạnh, Biên Hoà
1.5 tỷ • 60m²
25 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
3
Căn nhà 3 tầng pháp lý chuẩn – trung tâm Phước Long, Nha Trang – Gần biển, đường thông ô tô - Ngay sát KĐT Sân bay chỉ 48tr/m
8.5 tỷ • 176m²
48.3 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long