Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Tiên Phước / Tt. Tiên Kỳ / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Tiên Kỳ, Huyện Tiên Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà 1 trệt 2 lầu mái betong, hẻm xe oto, shr riêng 4,85ty
4.85 tỷ • 52m²
93.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
6
Nhà 4 tầng xây mới mặt ngõ phố Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi - Lê Chân
3.45 tỷ • 44m²
78.41 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
6
Bán nhà 3 tầng hẻm Trần Mai Ninh, Vĩnh Hải. Dt:116m2. Sổ hồng
5.5 tỷ • 116m²
47.41 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hải

Bán
4
Bán gấp căn nhà 2 lầu gần Chợ K8, Biên Hoà
1.6 tỷ • 86.2m²
18.56 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
4
Nhà 2 tầng kiệt Tôn Thất Tùng, Thanh Khê, Đà Nẵng
3.35 tỷ • 53m²
63.21 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P10, VŨNG TÀU
3.95 tỷ • 110m²
35.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
5
Nhà bán gần Vsip Thuận An
2.25 tỷ • 70m²
32.14 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Bán lô đất thổ cư hẻm Chùa Ông, xã An Vĩnh Ngãi, TP. Tân An, Long An
950 tr. • 150.3m²
6.32 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi