Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Tiên Phước / X. Tiên Ngọc / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tiên Ngọc, Huyện Tiên Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BIỆT THỰ MINI TÂN CỔ ĐIỂN – DIỆN TÍCH KHỦNG – FULL NỘI THẤT – THANG MÁY – SPA – KARAOKE
10.9 tỷ • 100m²
109 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
3
🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m
4.55 tỷ • 105m²
43.33 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
7
Chính chủ bán nhà mới vào ở liền Phạm Văn Chiêu, P14, Gò Vấp
7.2 tỷ • 60m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
5
Nhà Vườn Tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai
1.45 tỷ • 1150m²
1.26 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu

Bán
5
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP - MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ CHÍ CÔNG, PHAN THIẾT – SÁT CỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC
3.8 tỷ • 100m²
37.99 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
3
Bán nhanh lô đất KDC Tân Đức, Đức Hoà, Long An
1.55 tỷ • 125m²
12.4 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Đức Hòa Hạ

Bán
3
Mặt tiền đường Lê Thúc Hoạch, phường Phú Thọ Hòa (cũ), TPHCM, dt 120m2, 3 tầng, giá 24 tỷ TL
24 tỷ • 120m²
200 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Phú Thọ Hòa

Bán
4
LÔ GÓC ĐẸP – PHÚC ĐỒNG, LONG BIÊN
6.3 tỷ • 53.5m²
117.76 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Phúc Đồng