Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Tiên Phước / X. Tiên Châu / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tiên Châu, Huyện Tiên Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN NHÀ TRUNG TÂM THỊ TRẤN LONG ĐIỀN – ĐI BỘ RA CHỢ – NHÀ ĐẸP GIÁ TỐT
2.8 tỷ • 81m²
34.57 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
4
Bán Nền Đường Trần Ngọc Quế, P. Xuân Khánh, Q. Ninh Kiều, TP Cần Thơ
11.5 tỷ • 90m²
127.78 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Xuân Khánh

Bán
4
Bán đất tặng căn nhà cấp 4 nhỏ ấp 4 Long Thọ, Nhơn Trạch
2.1 tỷ • 135m²
15.56 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Long Thọ

Bán
5
Bán gấp đất thổ cư mặt tiền xã Mỹ Yên
2 tỷ • 127m²
15.75 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Mỹ Yên

Bán
5
BÁN NHÀ VIP Đường N4 - KDC BỬU LONG Kế bên Trường Song Ngữ Lạc Hồng – Trục đường N4 chính, rộng 25m
6 tỷ • 83.7m²
71.68 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
4
Bán đất trung tâm Thị Trấn Đất Đỏ - Mặt tiền Trần Huy Liệu
2.15 tỷ • 438m²
4.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
6
Nhà đẹp 2 mặt tiền đắc địa sát đường Lê Đại Hành, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 130m²
53.85 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Phát

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp 2 mặt tiền gần đường Lê Thanh Nghị, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 90m²
122.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam