Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Tiên Phước / X. Tiên Hiệp / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tiên Hiệp, Huyện Tiên Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN 3 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ – HẺM TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH, VŨNG TÀU
7.2 tỷ • 77.3m²
93.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7
Bán
Căn hộ Vega Alaric Vũng Tàu - Sở hữu ngay căn hộ view biển tặng gói nội thất cao cấp
2.7 tỷ • 45m²
60 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
5
Bán Nhà Phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, 35m2, 6.55 Tỷ - Nhà Đẹp, Chính Chủ
6.55 tỷ • 35m²
187.14 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT GIÁ TỐT LỘC AN, LONG THÀNH, ĐỒNG NAI
1.4 tỷ • 170.9m²
8.19 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Lộc An

Bán
4
BIỆT THỰ KHU NAM LONG HIẾM - TRẦN TRỌNG CUNG Q7 - DT GẦN 200M2-NGANG 8M-3 TẦNG - 29.5 TỶ
29.5 tỷ • 200m²
147.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
2
Bán đất hẻm ô tô đường Nguyễn An Ninh, phường 9, Vũng Tàu
7.9 tỷ • 136.5m²
57.88 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
3
Bán nền 135m2 đường B5 KDC Tân Phú, Cái Răng, Cần Thơ, giá 2.3 tỷ
2.3 tỷ • 135m²
17.04 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Tân Phú

Bán
5
Nhà bán gần Vsip Thuận An
2.25 tỷ • 70m²
32.14 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú