Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Tiên Phước / X. Tiên Hiệp / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tiên Hiệp, Huyện Tiên Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN BIỆT THỰ GÓC CAO CẤP – KHU ĐẠI PHÚ GIA, TP. QUY NHƠN
22 tỷ • 420m²
52.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình
Bán
6
Bán đất mặt tiền đường Liên Phường Thủ Đức, 143m² (6x24m), sổ hồng riêng, đường 30m, gần Global City, giá 27 tỷ.
27 tỷ • 143m²
188.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
5
Nhà 1 lầu 1 triệt 1 tum - Mặt Tiền Đường số 4 Gần Chợ Xóm Vắng, phường Dĩ An, Tp. Dĩ An
4.35 tỷ • 64m²
67.97 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
2
Vị Trí Kinh Doanh. Siêu Lướt, MT Khu Chợ Dinh - Đường Nguyễn Thành Trí
2.45 tỷ • 80m²
30.63 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình
Bán
💥💥THANH TOÁN 460 TRIỆU SỞ HỮU CĂN HỘ RESORT VEN SÔNG LIỀN KỀ PHÚ MỸ HƯNG
2 tỷ • 50m²
40 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Nhà Bè, X. Nhơn Đức

Bán
3
Lô đất Nguyễn Phước Lan, Hòa Xuân – Giá tốt nhất Thị Trường
11.8 tỷ • 100m²
118 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
Bán 2 Căn Nhà Giáp Mặt Đường Hà Trung, P.Hà Trung – Hạ Long
3.25 tỷ • 50m²
65 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Trung

Bán
5
Bán nhà 1 lầu hoàn công tại Phước Tú - Thanh Phú - Bến Lức
2.5 tỷ • 116m²
21.55 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thanh Phú