Giá
350 tr.
Diện tích
100m²
Đơn giá
3.5 tr./m²
Thông tin mô tả
Cần bán lô đất tại Điện Phong với thông tin như sau:
📍 Diện tích: 100m² (Ngang 5m x Dài 20m)
📍 Vị trí: Cách chợ Hà Mật chỉ 1km, thuận tiện di chuyển
📍 Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng
Lô đất phù hợp đầu tư hoặc an cư dành cho những ai có tài chính thấp nhưng muốn sở hữu đất khu vực tiềm năng.
📞 0905.286.518
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Điện Ngọc, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1901
Ngày đăng tin
02/05/2025 22:46
Ngày cập nhật
02/05/2025 22:46
Bất động sản tương tự cùng khu vực

Bán
3
BÁN ĐẤT KHU ĐÔ THỊ SENTOSA – VỊ TRÍ VÀNG ĐẦU TƯ & AN CƯ
3.3 tỷ • 120m²
27.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
5
BÁN LÔ GÓC KHU PHỐ CHỢ ĐIỆN NAM BẮC – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT!
1.35 tỷ • 63m²
21.43 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 100m²
21.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
BÁN LÔ BIỆT THỰ KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 85m²
25.29 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
CẦN BÁN ĐẤT KHU ĐÔ THỊ 7B – ĐIỆN NGỌC, ĐIỆN BÀN, QUẢNG NAM
2.25 tỷ • 125m²
18 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
ĐẤT KHU ĐÔ THỊ SENTOSA – GIÁ TỐT!
2.5 tỷ • 135m²
18.52 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
2.15 tỷ • 85m²
25.29 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 100m²
21.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc
Có thể bạn quan tâm

Bán
NHÀ 5 TẦNG - HẺM RỘNG - SÁT MẶT TIỀN - XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH, P25, BÌNH THẠNH
5.85 tỷ • 39m²
150 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
6
NHÀ MẶT TIỀN DIỆN TÍCH RỘNG ĐƯỜNG BẾ VĂN ĐÀN, AN HOÀ, NINH KIỀU
5.6 tỷ • 90m²
62.22 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
2
BÁN NHÀ HẺM XE TẢI TRẦN THỊ HÈ 68m2 – TRỆT LỬNG KIÊN CỐ – CHỈ 2.690 TỶ
2.69 tỷ • 68m²
39.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành

Bán
3
Cần bán căn nhà mới Hoàn Thiện - Hẻm chính đường CMT8, Tp. Tây Ninh
2.19 tỷ • 80m²
27.38 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
5
NHÀ MỚI XÂY HẺM 115 - LƯƠNG VĂN CHẤN - TP. TÂN AN
1.39 tỷ • 105m²
13.24 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. Khánh Hậu

Bán
TÒA CĂN HỘ CAO CẤP 6 TẦNG – 27 PHÒNG LUÔN FULL - DÒNG TIỀN KHỦNG GẦN 3 TỶ/NĂM
43 tỷ • 375m²
114.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
4
CHỦ GỞI BÁN LÔ BIỆT THỰ ĐS.13 - KHU ĐỒNG TÂM SONA - P6 - TP. TÂN AN - LONG AN
7.2 tỷ • 158.4m²
45.45 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
4
Bán đất tặng căn nhà cấp 4 nhỏ ấp 4 Long Thọ, Nhơn Trạch
2.1 tỷ • 135m²
15.56 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Long Thọ
Bạn đang xem nội dung tin "BÁN LÔ ĐẤT ĐIỆN PHONG – GIÁ TỐT CHO NHÀ ĐẦU TƯ!" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1901. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.